ಬೆಂಗಳೂರು: ಬಿಜೆಪಿ ಎಡನೇ ಪಟ್ಟಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೆ ಸಿಕ್ತು ಅಂದ್ರೆ.!

 1 .ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ : ಎಚ್.ಎಸ್.ನಿರಂಜನ್ ಕುಮಾರ್

2.ಚಾಮರಾಜನಗರ : ಪ್ರೊ.ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಪ್ಪ

3.ಕೊಳ್ಳೆಗಾಲ : ಜಿ.ಎನ್.ನಂಜುಡಸ್ವಾಮಿ

4.ಹನೂರು : ಡಾ.ಪ್ರೀತಮ್ ನಾಗಪ್ಪ

5.ಕೆ.ಆರ್.ಪುರ : ನಂದೀಶ್ ರೆಡ್ಡಿ

6.ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ : ಎ.ರವಿ

7.ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಲೇಔಟ್ : ಎನ್‌.ಎಲ್.ನರೇಂದ್ರ ಬಾಬು

8.ಶಿವಾಜಿನಗರ : ಕಟ್ಟಾ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ನಾಯ್ಡು

9.ಶಾಂತಿನಗರ : ವಾಸುದೇವಮೂರ್ತಿ

10.ವಿಜಯನಗರ:ಎಚ್.ರವೀಂದ್ರ
11.ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ಸದಲಗಾ : ಅನ್ನಾ ಸಾಹೇಬ್ ಜೊಲ್ಲೆ

12.ಗೋಕಾಕ್ : ಅಶೋಕ್ ಪೂಜಾರಿ

13.ಯಮಕನಮರಡಿ : ಮಾರುತಿ ಅಷ್ಟಗಿ

14.ರಾಮದುರ್ಗ : ಮಹದೇವಪ್ಪ ಎಸ್.ಯಾದ್‌ವಾಡ

15.ತೇರದಾಳ : ಸಿದ್ದು ಸವದಿ

16.ಜಮಖಂಡಿ : ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ

17.ಬೀಳಗಿ : ಮುರುಗೇಶ ನಿರಾಣಿ

18.ಬಾಗಲಕೋಟೆ : ವೀರಣ್ಣ ಚರಂತಿಮಠ

19.ಹುನಗುಂದ : ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಜಿ.ಪಾಟೀಲ್

20.ದೇವರಹಿಪ್ಪರಗಿ : ಸೋಮನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್

21.ಇಂಡಿ : ದಯಾಸಾಗರ್ ಪಾಟೀಲ್

22.ಜೇವರ್ಗಿ : ದೊಡ್ಡಪ್ಪಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ ನರಿಬೋಳ್

23.ಯಾದಗಿರಿ : ವೆಂಕಟ ರೆಡ್ಡಿ

24.ಗುರುಮಿಠಕಲ್ : ಸಾಯಿಬಣ್ಣ

25.ಸೇಡಂ : ರಾಜಕುಮಾರ್ ಪಾಟೀಲ್

26.ಗುಲಬರ್ಗ ಉತ್ತರ : ಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ಬಿ. ಪಾಟೀಲ್

27.ಬೀದರ್ : ಸೂರ್ಯಕಾಂತ ನಾಗಮರಪಳ್ಳಿ

28.ಬಾಲ್ಕಿ : ಡಿ.ಕೆ.ಸಿದ್ರಾಮ

29.ಮಸ್ಕಿ : ಬಸನಗೌಡ ತುರುವಿನಾಳ್

30.ಕನಕಗಿರಿ : ಬಸವರಾಜ್

31.ಗಂಗಾವತಿ : ಪಾರಣ್ಣ ಮುನವಳ್ಳಿ

32.ಯಲಬುರ್ಗ : ಹಾಲಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಆಚಾರ್

33.ಕೊಪ್ಪಳ : ಸಿ.ವಿ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

34.ಶಿರಹಟ್ಟಿ : ರಾಮಣ್ಣ ಲಾಮಣಿ

35.ಗದಗ : ಅನಿಲ್ ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ

36.ರೋಣ : ಕಳಕಪ್ಪ ಬಂಡಿ

37.ನರಗುಂದ : ಸಿ.ಸಿ.ಪಾಟೀಲ್

38.ನವಲಗುಂದ : ಶಂಕರಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ ಮುನೇಕೊಪ್ಪ

39.ಕಲಘಟಗಿ : ಮಹೇಶ್ ಟೆಂಗಿನಕಾಯಿ

40.ಹಳಿಯಾಳ : ಸುನೀಲ್ ಹೆಗ್ಡೆ

41.ಭಟ್ಕಳ : ಸುನೀಲ್ ನಾಯಕ್

42.ಯಲ್ಲಾಪುರ : ವಿ.ಎಸ್.ಪಾಟೀಲ್

43.ಬ್ಯಾಡಗಿ : ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ಬಳ್ಳಾರಿ

44.ಹಡಗಲಿ : ಚಂದ್ರಾನಾಯಕ್

45.ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ : ನೇಮಿರಾಜ್ ನಾಯ್ಕ್

46.ಶಿರಗುಪ್ಪ : ಎಂ.ಎಸ್.ಸೋಮಲಿಂಗಪ್ಪ

47.ಬಳ್ಳಾರಿ : ಸಣ್ಣ ಫಕೀರಪ್ಪ

48.ಬಳ್ಳಾರಿ ನಗರ : ಜಿ.ಸೋಮಶೇಖರ ರೆಡ್ಡಿ

49.ಚಳ್ಳಕೆರೆ : ಕೆ.ಟಿ.ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

50.ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ : ಎಂ.ಚಂದ್ರಪ್ಪ

51.ಚನ್ನಗಿರಿ : ಮಾಡಾಳು ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ

52.ಹೊನ್ನಾಳಿ : ಎಂ.ಪಿ.ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ

53.ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಗ್ರಾಮಾಂತರ : ಅಶೋಕ ನಾಯ್ಕ್

54.ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ : ಆಗರ ಜ್ಞಾನೇಂದ್ರ

55.ಸೊರಬ : ಕುಮಾರ್ ಬಂಗಾರಪ್ಪ

56.ಸಾಗರ : ಹರತಾಳು ಹಾಲಪ್ಪ

57.ಬೈಂದೂರು : ಬಿ.ಸುಕುಮಾರ ಶೆಟ್ಟಿ

58.ಕಡೂರು : ಬೆಳ್ಳಿ ಪ್ರಕಾಶ್

59.ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ : ಜೆ.ಸಿ.ಮಧುಸ್ವಾಮಿ

60.ತಿಪಟೂರು : ಬಿ.ಸಿ.ನಾಗೇಶ್

61.ತುರುವೇಕೆರೆ : ಮಸಾಲೆ ಜಯರಾಮ್

62.ತುಮಕೂರು ನಗರ : ಜ್ಯೋತಿ ಗಣೇಶ್

63.ಕೊರಟಗೆರೆ : ವೈ.ಹುಚ್ಚಯ್ಯ

64.ಗುಬ್ಬಿ : ಬೆಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ

65.ಕೋಲಾರ : ಓಂ ಶಕ್ತಿ ಚಲಪತಿ

66.ಮಾಲೂರು : ಎಸ್.ಎನ್.ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ ಶೆಟ್ಟಿ

67.ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ : ಜೆ.ನರಸಿಂಹಸ್ವಾಮಿ

68.ಮಾಗಡಿ : ಹನುಮಂತರಾಜು

69.ಮಳವಳ್ಳಿ : ಬಿ.ಸೋಮಶೇಖರ್

70.ಅರಕಲಗೋಡು : ಎಚ್.ಯೋಗ ರಮೇಶ್

71.ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜಾ

72.ಮೂಡಬಿದಿರೆ : ಉಮೇಶ್ ಕೊಟ್ಯಾನ್

73.ಬಂಟ್ವಾಳ : ಯು.ರಾಜೇಶ್ ನಾಯಕ್

74.ಪುತ್ತೂರು : ಸಂಜೀವ್ ಮಠಂದೂರ್

75.ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ : ಎಸ್.ಮಂಜುನಾಥ್

76.ಎಚ್.ಡಿ.ಕೋಟೆ : ಸಿದ್ದರಾಜು

77.ನಂಜನಗೂಡು : ಹರ್ಷವರ್ಧನ್

78.ನರಸಿಂಹರಾಜ:ಎಸ್.ಸಂದೇಶ್ ಸ್ವಾಮಿ